வீட்டுக்குள் நுழைந்து மாணவியின் மார்பகத்தை தடவிய நபர் இருபது லட்சம் ரூபா பிணையில் விடுதலை

0
287

16 வய­து­டைய என்ற சந்­தே­கத்தில் 32 வய­து­டைய திரு­ம­ண­மான நபரைக் கைது செய்த ஆராச்­சிக்­கட்டு பொலிஸார் நேற்று முன்­தினம் சிலாபம் நீதி­மன்­றத்தில் ஆஜர்­ப­டுத்­திய போது அந்­ந­பரை தலா இரு­பது இலட்சம் ரூபா கொண்ட இரு­வரின் சரீரப் பிணையில் விடு­விக்க உத்­த­ர­விட்­டது.

ஒவ்­வொரு ஞாயிற்­றுக்­கி­ழ­மையும் காலை 9.00 மணிக்கும் 10.00 மணிக்கும் இடையில் ஆராச்­சி­கட்டு பொலிஸ் நிலை­யத்தில் ஆஜ­ராக வேண்டும் என்றும் சிலாபம் நீத­வானும், மாவட்ட நீதி­ப­தி­யு­மான மஞ்­சுல ரத்­நா­யக்கா, கடும் எச்­ச­ரிக்­கை­யையும் விடுத்­துள்ளார்.

ஆராச்­சிக்­கட்டு பிர­தே­சத்தைச் சேர்ந்த ஒரு­வ­ருக்கே இவ்­வாறு எச்­ச­ரிக்­கை­யுடன் பிணை வழங்­கப்­பட்­டுள்­ளது. குறித்த பாட­சாலை மாணவி தனது வீட்டில் தனி­மை­யி­லி­ருந்து படித்துக் கொண்­டி­ருந்த போது குறித்த நபர் அம்­மா­ண­வியின் வீட்­டினுள் பல­வந்­த­மாக நுழைந்து மாண­வி­யிடம் தவ­றான கோரிக்­கை­களை முன்­வைத்­துள்­ள­தோடு மாண­வியின் மார்பு பகு­தியைத் தட­வி­யுள்ளார்.

இந்த நிலையில், மாண­வியின் கடும் எதிர்ப்பு மற்றும் கூக்­கு­ர­லினால் அந்­நபர் அங்­கி­ருந்து வெளி­யேறிச் சென்­ற­தா­கவும் மாணவியின் சகோதரன் இச்சம்பவம் தொடர்பில் பொலிஸ் நிலையத்தில் செய்த முறைப்பாட்டில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

*