சுவிஸில் இலங்கைத் தமிழ் அகதி சுட்­டுக்­கொலை: தந்­தையின் உடலை இலங்­கைக்கு கொண்­டு­வர உத­வு­மாறு கோரும் பிள்­ளைகள்

0
318

தந்­தையின் உடலை இலங்­கைக்கு கொண்­டு­வர உத­வு­மாறு கோரும் பிள்­ளைகள்
சுவிட்ஸர்­லாந்தின் பிரி­சாகோ நகரில் உள்ள அக­திகள் நிலையம் ஒன்றில் நேற்று முன்­தினம் அதி­கா­லையில் சுவிஸ்

பொலி­ஸா­ரினால் இலங்கைத் தமிழ் அகதி ஒருவர் சுட்டுக் கொல்­லப்­பட்டார்.

அக­திகள் நிலை­யத்தில் தங்­கி­யி­ருந்­த­வர்கள் மத்­தியில் மோதல்கள் இடம்­பெ­று­வ­தாக கிடைத்த தக­வலை அடுத்து நேற்றுமுன்தினம் அதி­காலை 2 மணி­ய­ளவில் சுவிஸ் பொலிஸ் அதி­கா­ரிகள் இரண்டு அக­தி­களை அழைத்துக் கொண்டு அங்கு சென்­றனர்.

அப்­போது அக­திகள் நிலை­யத்தில் இருந்த 38 வய­து­டைய இலங்கைத் தமிழ் அகதி ஒருவர், இரண்டு கத்­தி­க­ளுடன், காவல்­து­றை­யினர் கூட்டிச் சென்ற இரண்டு அக­தி­க­ளையும் தாக்க முயன்­ற­தாக தெரி­விக்­கப்­ப­டு­கின்­றது.

இதன்­போது உட­ன­டி­யாக காவல்­துறை அதி­காரி நடத்­திய துப்­பாக்கிச் சூட்டில், கத்­தி­யுடன் இருந்த இலங்கைத் தமிழ் அகதி மர­ண­மானார் ரிசினோ மாகா­ணத்தில் உள்ள பிரி­சாகோ நகரில் இந்தச் சம்­பவம் இடம்­பெற்­றது.

இந்தச் சம்­பவம் தொடர்­பாக, சுவிஸ் சட்­டமா அதிபர் பணி­யகம் விசா­ர­ணை­களை ஆரம்­பித்­துள்­ள­தாக அறி­விக்­கப்­பட்­டுள்­ளது.

இத­னி­டையே,துப்­பாக்கிச் சூட்டில் உயி­ரி­ழந்­தவர் புதுக்­கு­டி­யி­ருப்பு 6ஆம் வட்­டாரம் ஆனந்­த­புரம் பகு­தியை சேர்ந்த சுப்­ர­ம­ணியம் கரன்(வயது 38) எனப்­படும் இரண்டு பிள்­ளை­களின் தந்­தை­யா­கிய குடும்­பஸ்தர் ஆவார்.

கடந்த 2015 ஆம் ஆண்டு தஞ்­சம்­கோரி சுவிஸ் நாட்­டுக்கு சென்ற சுப்­ர­ம­ணியம் கரன் கடந்த 2வரு­டங்­க­ளாக சுவிஸ் நாட்டின் டிசினோ மாகா­ணத்தில் உள்ள அக­தி­க­ளுக்­கான இடைத்­தங்கல் முகாமில் தங்க வைக்­கப்­பட்­டி­ருந்தார்.

போரால் மிகவும் கடு­மை­யான பாதிப்­புக்­களை சந்­தித்த இவர் புதுக்­கு­டி­யி­ருப்பில் ஆனந்­த­புரம் என்னும் கிரா­மத்தை பிறப்­பி­ட­மா­கவும் வசிப்­பி­ட­மா­கவும் கொண்­டவர்.

இறு­திப்­போரில் அனைத்து உட­மை­க­ளையும் இழந்து உற­வு­க­ளையும் இழந்து வாழ்ந்த இவர் 2015ஆம் ஆண்டு சுவிஸ் நாட்­டுக்கு பல்­வேறு இன்­னல்­க­ளுக்கு மத்­தியில் தஞ்­சம்­கோரி சென்றார்.

இந்த நிலையில் நேற்று முன்­தினம் சக அக­தி­க­ளுடன் ஏற்­பட்ட மோதல் முற்­றி­ய­நி­லையில் அங்கு வந்த சுவிஸ் நாட்டு பொலி­ஸாரால் சுட்டு கொல்­லப்­பட்­டுள்ளார்.

இதே­வேளை தமது தந்தை இங்கு இருக்­கும்­போதும் பார­தூ­ர­மான எந்­த­வி­த­மான குற்றங்­க­ளிலும் ஈடு­ப­டா­தவர் என கூறும் இவ­ரது பிள்­ளைகள் சுட்­டுக்­கொல்லும் அளவுக்கு எமது தந்தை எந்த தவறும் செய்­தி­ருக்­க­மாட்டார் என தெரி­வித்­துள்­ளனர்.

தமது தந்­தையின் உடலை இலங்­கைக்கு கொண்டு வரு­வ­தற்கு இலங்கை அரசும் சுவிஸ் நாட்டு அரசும் உதவி புரியவேண்டும் என மன்றாட்டமாக கேட்பதாகவும் தமது தந்தைமீது மேற்கொள்ளப்பட்ட துப்பாக்கி பிரயோகம் குறித்து சுவிஸ் நாட்டு அரசால் நீதியான விசாரணைகள் நடாத்தப்பட்டு தமக்குரிய பதில் வழங்கவேண்டும் எனவும் கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

*

WordPress spam blocked by CleanTalk.