பெண்களுக்குப் பிடிக்காத மோசமான காதலர்களைக் கொண்ட நாடுகளின் பட்டியலில்

0
1762

‘நீ இல்லன்னா நான் இல்ல…ஐ லவ் யூ…என்னை விட்டுட்டுப் போய்டமாட்டியே…இப்படி இன்னும் எத்தனை காலத்திற்குத்தான் ரிப்பீட் காதல் வசனங்களைப் பேசிக்கொண்டே இருப்பது…

அடுத்து லெவலுக்கு அப்டேட் ஆகணும்ல ப்ரோ…? அதனாலதான் 1500 காதலிகளிடம் தன்னுடைய காதலர்கள் எப்படி இருக்கிறார்கள்…அவங்களுக்குள்ள நடக்குற ‘காதல், ஊடல், காமம் எல்லாம் திருப்திகரமா இருக்கா…?

அவங்க எந்த அளவுக்கு சந்தோஷமா இருக்காங்க…?’ என்று சர்வே நடத்தியிருக்கிறது ஒரு ஆய்வு நிறுவனம்.

காதலிகள் கூறிய பதில்களில் இருந்து எந்த நாட்டு காதலர்கள் மிகச்சிறந்தவர்கள் என்று ஒரு பட்டியலையே தயாரித்து உள்ளது. (நம்ம ஊரு பசங்க கிட்ட இத சொல்லி பாருங்க… காதலுக்கு ஏதுய்யா ஊரு, பேரு, நாடு… அப்டீன்னு பெரிய பாடமே எடுப்பாங்க.)

காதல்

சரி, இந்த சர்வே படி உலகத்தின் மிகச்சிறந்த காதலர்களை கொண்ட நாடு ஸ்பெயின் என்று அங்கீகரித்திருக்கிறார்கள்….ஸ்பெயின் பசங்களுக்கு ஏன் அவ்வளோ மவுசுன்னு கேட்டா…அவர்களின் அழகுக்கும், ஆண்மைக்கும் பெண்கள் பார்த்த மாத்திரத்திலேயே மயங்கிவிடுவார்களாம்.

அதனால ஸ்பெயின் பசங்கள கல்யாணம் பண்ணிக்கிட்டா குழந்தை அழகாக பிறக்கும் என்று கூறுகிறார்கள் அந்நாட்டு காதல் கண்மணிகள்.

மேலும் இவர்கள் காமத்தில் மிகவும் பொறுப்புணர்ச்சியுடன் செயல்படும் ஆண்கள். ‘எந்த இடத்தில் சுகம் மிக அதிகம் கண்டுபிடித்தேன்’ என்று ஜல்சா வித்தையெல்லாம் காட்டுறாங்கன்னா பாத்துக்கோங்க…#ஸ்பெயினுக்கு ஒரு டிக்கெட் பார்சல்…

‘பெஸ்ட்’ என்ற ஒன்று இருந்தால், ‘ஒர்ஸ்ட்’ என்ற ஒன்று இருக்கத்தானே செய்யும். அதன்படி பெண்களுக்கு பிடிக்காத மிக மோசமான காதலர்களை கொண்ட நாடுகளையும் பட்டியலிட்டிருக்கிறார்கள். கூடவே அதற்கான காரணங்களையும் சொல்லியிருக்கிறார்கள். மோசமான பட்டியலில் முதலில் இருக்கும் நாடு,

1. ஜெர்மனி

ஜெர்மனியில் குளிர் எப்போதும் வாட்டி எடுக்கும் அளவுக்கு மிக அதிகம். அதனால் குளிக்கும் வாய்ப்புகளும் மிக குறைவு. காதலிகள் அனைவரும் தனது ஜெர்மன் காதலன் அருகே வந்தாலே துர்நாற்றம் அதிகமாக இருக்கிறது.

இதனால் இன்டிமசி குறைகிறது என்று கூறியிருக்கிறார்கள். சிக்மண்ட் பிராயிடே, ‘காம உணர்ச்சிகளை தூண்டுவது நல்ல நறுமணம் தான். அது சென்டாக இருக்கலாம்…பெர்ஃப்யூமாக இருக்கலாம்.’ என்று கூறியிருக்கிறார். அதனால ஜெர்மன் பசங்களா நல்ல சென்ட் அடிக்க கத்துக்கோங்க…

2. இங்கிலாந்து

இங்கிலாந்து காதலர்களின் எதிரி சோம்பல் தான். படுக்கையில் ஒன்று கூடி எழுவது ஏழேழு ஜென்மம் எடுத்த மாதிரி என்று ஏக்கத்தோடு சொல்கிறார்கள் இங்கிலாந்து காதலிகள். #எல்லா கோட்டையும் அழி மறுபடியும் மொதல்ல இருந்து ஆரம்பிப்போம் அப்டீன்னு விளையாடிருந்தா இந்நேரம் இந்த பிரச்னை வந்துருக்குமா?

3. ஸ்வீடன்

ஸ்வீடன் காதலர்கள் இங்கிலாந்து காதலர்களுக்கு நேரெதிர். எல்லாத்துலயும் எடுத்தேன், கவிழ்த்தேன் பேர்வழிகள். இவர்களுக்கு காதலில் இருந்து காமம் வரை அதிரடி வேகம் தான். பிரேக்-அப் கூட இப்படித்தான் இவர்களுக்கு என்று வருத்தம் தெரிவித்துள்ளார்கள் இவர்களின் வேகத்திற்கு ஈடுகொடுக்க முடியாத இங்கிலாந்து காதலிகள்.

4. ஹாலந்து

ஹாலந்து காதலர்கள் தங்களது காதலிகள் மீது அளவுக்கதிகமான அதிகாரத்தை செலுத்துகிறார்களாம். இது காதலிகளுக்கு சுத்தமாக பிடிக்கவில்லை.

எங்களுக்கு ஒரு ஈக்குவல் ரிலேஷன்ஷிப் தான் வேணும் என்று கதறுகிறார்கள் காற்று வெளியிடை நாயகிகள். #அதிகாரத்தை உங்கள் டிக்ஷ்னரியில் இருந்து தூக்கிவிடுங்கள் உங்கள் காதல் கண்மணிகளுக்காக..ப்ளீஸ்..

love_20165

5. அமெரிக்கா

அமெரிக்கா காதலர்கள் பலான படங்களை பார்த்துவிட்டு அதே பாணியை காதலிகளிடம் காண்பிக்க வேண்டும் என்று ஆசைப்படுகிறார்கள். அப்படியான முரட்டுத்தனத்தை தாங்க முடியாத காதலிகள் தனது காதலர்களை மோசமானவர்கள் என்றும் கூறுகிறார்கள்.

6. கிரீஸ்

கிரீஸ் காதலர்களுக்கு குரங்கு கையில் பூமாலையை கொடுத்த கதைதான் .இவர்களிடம் காதலிகள் மாட்டிக்கொண்டு படும்பாடு… பெரும்பாடு. எப்போதும் அன்புத்தொல்லைகளை கொடுத்து அலைக்கழித்து விடுவார்கள். எப்படியோ நல்லா இருந்தா சரித்தான்.

துருக்கி7. வேல்ஸ்

வேல்ஸ் நாட்டு காதலர்கள் சுயநலவாதிகள். இவர்களின் சுயநலம் காதலிகளுக்கு சுத்தமாக பிடிக்கவில்லை. இவர்கள் இப்படி இருந்தால் எப்படி இவர்களை நம்பி குழந்தைகளை பெற்றெடுத்து வளர்ப்பது என்று குழப்பத்தில் இருக்கிறார்கள்.

என்னதான் தெய்வீக காதலா இருந்தாலும் எத்தனை நாளைக்கு தான் இவங்க ரெண்டு பேரு முகத்தையே ஒருத்தருக்கு ஒருத்தர் மாத்தி மாத்தி பாத்துக்கிட்டே இருக்குறது. மூனாவதா பாக்க ஒரு குழந்தை முகம் வேணும்ல..

p104_20337

8. ஸ்காட்லாந்து

ஸ்காட்லாந்து காதலர்கள் பெரிய லௌட் ஸ்பீக்கரை முழுங்கியது போல் எப்போதும் கத்தி பேசும் ரகம். இவர்களுக்கு அந்தரங்கள் பேசப்படும் ஹஸ்கி வாய்ஸ் மிஸ்ஸிங். கத்தி பேசும் இவர்களை உலகம் நாகரீகமற்றவர்களாகத் தான் பார்க்கிறது.

9. துருக்கி

துருக்கி மிக வெப்பமான நாடு என்பதால் வியர்வை அதிகம். இந்த அதிகப்படியான வியர்வை நாற்றம் காதலிகளை தள்ளி வைக்கிறது. வியர்வை சிந்தி உழைக்கிறார்கள் போல. அடிக்கடி குளு குளு தேனிலவுக்கு கூட்டிட்டு போய் வந்தா இந்த பிரச்னையே வராது. .

10. ரஷ்யா

ரஷ்ய காதலர்கள் உடம்பில் இருக்கும் அடர்த்தியான ரோமங்கள் காதலிகளுக்கு பிடிக்கவில்லை. இப்படிப்பட்ட ஆண்களை சாதாரணமாக பெண்கள் விரும்புவதும் இல்லை.

சரி, அப்படி என்றால் இந்திய காதலர்களை என்ன சொல்வது…? என்ற கேள்விக்கு இந்திய ஆண்களை நல்லவர்கள் என்று கொண்டாடவும் முடியாது, மோசமானவர்கள் என்று முத்திரை குத்தவும் முடியாது.

இவர்கள் இரண்டிற்கும் இடைப்பட்டவர்கள். அதனால் தான் மோசமான நாடுகளிலும் இந்தியா இல்லை. சிறந்த நாடுகளிலும் இல்லை. இதிலிருந்து என்ன தெரிகிறது…? சரியான இடத்தில் சரியான உணர்ச்சிகளையும், உணர்வுகளையும் வெளிப்படுத்தும் காதல் மன்னர்கள் இந்தியர்கள்.

#ரசனைகாரங்கய்யா நம்ம ஊர்காரங்க.

LEAVE A REPLY

*

WordPress spam blocked by CleanTalk.