இந்த வார ராசி பலன்கள் (28-04-2017 முதல் 04-05-2017 வரை)

0
2386

கிரகங்களின் ராசி மாற்றம்
சூரியன் – ராசி மாற்றம் இல்லை
செவ்வாய் – ராசி மாற்றம் இல்லை
புதன் – ராசி மாற்றம் இல்லை
குரு – ராசி மாற்றம் இல்லை
சுக்கிரன் – ராசி மாற்றம் இல்லை
சனி – ராசி மாற்றம் இல்லை
ராகு – ராசி மாற்றம் இல்லை
கேது – ராசி மாற்றம் இல்லை

சந்திரன் : 29-04-2017அன்று இரவு 09-31 மணிக்கு மிதுனம் ராசிக்கு மாறுகிறார்
01-05-2017 அன்று பகல் 11-21 மணிக்கு கடகம் ராசிக்கு மாறுகிறார்
03-05-2017 அன்று அதிகாலை 04-15 மணிக்கு சிம்மம் ராசிக்கு மாறுகிறார்

மேஷம்:
சூரியன் உங்கள் ஜென்ம ராசியில் இருக்கிறார் உத்தியோகத்தில் உயர் அதிகாரிகளின் உதவி கிடைக்கும். உங்கள் ராசிநாதன் செவ்வாய் இரண்டாமிடத்தில் இருக்கிறார் விளையாட்டு வீரர்களுக்கு புகழும் செல்வாக்கும் அதிகரிக்கும். புதன் உங்கள் ஜென்ம ராசியில் இருக்கிறார் புத்தி கூர்மை அதிகரிக்கும்.

குரு உங்கள் ராசிக்கு ஆறாமிடத்தில் இருக்கிறார் பொருளாதார விஷயங்களில் கவனம் தேவை. சுக்கிரன் பன்னிரெண்டாமிடத்தில் இருக்கிறார் அழகு சாதனப் பொருட்களை அதிகமாக வாங்குவீர்கள்.

சனி உங்கள் ராசிக்கு ஒன்பதாமிடத்தில் இருக்கிறார் பூர்வீக சொத்தான வீடு உங்களுக்கு கிடைக்கும். ராகு உங்கள் ராசிக்கு ஐந்தாமிடத்தில் இருக்கிறார் குழந்தைகளின் உடல் நலத்த்தில் அக்கறை தேவை. கேது உங்கள் ராசிக்கு பதினொன்றாமிடத்தில் இருக்கிறார். தொழில் லாபம் அதிகரிக்கும்.

ரிஷபம்
சூரியன் பன்னிரெண்டாமிடத்தில் இருக்கிறார் அரசு ஊழியர்களுக்கு உத்தியோகத்தில் இடமாற்றம் உண்டாகும்.

செவ்வாய் உங்கள் ஜென்ம ராசியில் இருக்கிறார் அலுவலகத்தில் தலைமைப் பதவி கிடைக்கும்.

புதன் பன்னிரெண்டாமிடத்தில் இருக்கிறார் வியாபாரம் தொடர்பாக வெளியூர் செல்ல நேரிடும். குரு உங்கள் ராசிக்கு ஐந்தாமிடத்தில் இருக்கிறார் குழந்தைகளால் சந்தோஷம் அதிகரிக்கும்.

உங்கள் ராசிநாதன் சுக்கிரன் பதினொன்றாமிடத்தில் இருக்கிறார் எண்ணியவை யாவும் எளிதில் நிறைவேறும். சனி உங்கள் ராசிக்கு எட்டாமிடத்தில் இருக்கிறார் வாகனங்களைக் கையாளும் பொழுது கவனம் தேவை. ராகு நான்காமிடத்தில் இருக்கிறார் வீட்டை பராமரிப்பு செய்யும் நிலை உண்டாகும். கேது உங்கள் ராசிக்கு பத்தாமிடத்தில் இருக்கிறார் எல்லா முயற்சிகளும் வெற்றியடையும்.

மிதுனம்
சூரியன் பதினொன்றாமிடத்தில் இருக்கிறார் தொழில் உத்தியோகம் சிறப்படையும். செவ்வாய் உங்கள் ராசிக்கு பன்னிரெண்டாமிடத்தில் இருக்கிறார்.

சகோதரர்கள் வகையில் செலவுகள் அதிகரிக்கும். உங்கள் ராசிநாதன் புதன் உங்கள் ராசிக்கு பதினொன்றாமிடத்தில் இருக்கிறார் மன ஆசைகள் எல்லாம் நிறைவேறும்.

குரு உங்கள் ராசிக்கு நான்காமிடத்தில் இருக்கிறார் புதிதாக சொத்துக்கள் சேர்க்கை உண்டாகும்.

சுக்கிரன் பத்தாமிடத்தில் இருக்கிறார் தொழில் உத்தியோகத்தில் வாழ்க்கைத்துணையின் உதவி கிடைக்கும். சனி உங்கள் ராசிக்கு ஏழாமிடத்தில் இருக்கிறார் தொழில் கூட்டாளிகளுடன் நல்லுறவு சிறப்படையும். ராகு உங்கள் ராசிக்கு மூன்றாமிடத்தில் இருக்கிறார் இடமாற்றம் உண்டாகும். கேது உங்கள் ராசிக்கு ஒன்பதாமிடத்தில் இருக்கிறார் அப்பாவின் சொத்துக்களில் பங்கு கிடைக்கும்.

கடகம்
சூரியன் பத்தாமிடத்தில் இருக்கிறார் அரசு ஊழியர்களுக்கு பதவி உயர்வு உண்டாகும். செவ்வாய் உங்கள் ராசிக்கு பதினொன்றாமிடத்தில் இருக்கிறார் புதிய வீடு கட்டி குடிபோகும் நிலை உண்டாகும்.

புதன் பத்தாமிடத்தில் இருக்கிறார் தரகு கமிஷன் வியாபாரம் சிறப்படையும். குரு உங்கள் ராசிக்கு மூன்றாமிடத்தில் இருக்கிறார் மனதில் குழப்பம் உண்டாகும். சுக்கிரன் ஒன்பதாமிடத்தில் இருக்கிறார் குல தெய்வக் கோயிலுக்கு சென்று வேண்டுதல் நிறைவேற்றுவீர்கள்.

சனி உங்கள் ராசிக்கு ஆறாமிடத்தில் இருக்கிறார் மனைவியுடன் சச்சரவைத் தவிர்க்கவும். ராகு உங்கள் ராசிக்கு இரண்டாமிடத்தில் இருக்கிறார் பண வரவு அதிகரிக்கும். கேது உங்கள் ராசிக்கு எட்டாம் இடத்தில் இருக்கிறார் மனதில் அழுத்தம் உண்டாகும்.

சிம்மம்
உங்கள் ராசிநாதன் சூரியன் உங்கள் ஜென்ம ராசிக்கு ஒன்பதாமிடத்தில் இருக்கிறார் வெளிநாட்டிற்கு செல்லும் யோகம் உண்டாகும்.

செவ்வாய் உங்கள் ராசிக்கு பத்தாமிடத்தில் இருக்கிறார் காவல் துறையில் பணி புரிபவர்களுக்கு பதவி உயர்வு கிடைக்கும். புதன் ஒன்பதாமிடத்தில் இருக்கிறார் உயர் கல்வியில் மேன்மை நிலை உண்டாகும்.

குரு இரண்டாமிடத்தில் இருக்கிறார் வங்கியில் சேமிப்பு அதிகரிக்கும். சுக்கிரன் எட்டாமிடத்தில் இருக்கிறார் பெண்களால் தொல்லை உண்டாகும். சனி உங்கள் ராசிக்கு ஐந்தாமிடத்தில் இருக்கிறார் குடும்பத்துடன் உல்லாசப் பயணம் செல்வீர்கள். ராகு உங்கள் ஜென்ம ராசியில் இருக்கிறார் உடலில் அசதி அதிகரிக்கும். கேது உங்கள் ராசிக்கு ஏழாமிடத்தில் இருக்கிறார் நண்பர்களுடன் நல்லுறவு உண்டாகும்.

கன்னி
சூரியன் உங்கள் ஜென்ம ராசிக்கு எட்டாமிடத்தில் இருக்கிறார் அப்பாவுடன் சச்சரவு உண்டாகும்.

செவ்வாய் ஒன்பதாமிடத்தில் இருக்கிறார் பிதுரார்ஜித சொத்துக்களில் பங்கு கிடைக்கும். உங்கள் ராசிநாதன் புதன் எட்டாமிடத்தில் இருக்கிறார் ஷேர் மார்க்கெட் வகைகளில் அதிக முதலீடுகளை தவிர்க்கவும். குரு உங்கள் ஜென்ம ராசியில் இருக்கிறார் மனதில் சந்தோஷம் அதிகரிக்கும்.

சுக்கிரன் ஏழாமிடத்தில் இருக்கிறார் பெண்களால் நன்மை உண்டாகும். சனி உங்கள் ராசிக்கு நான்காமிடத்தில் இருக்கிறார் விவசாய கருவிகளை வாங்குவீர்கள். ராகு பன்னிரெண்டாம் இடத்தில் இருக்கிறார் தேவையற்ற செலவுகள் அதிகரிக்கும். கேது உங்கள் ராசிக்கு ஆறாமிடத்தில் இருக்கிறார் உடல் ஆரோக்கியத்தில் கவனம் தேவை.

துலாம்
சூரியன் ஏழாமிடத்தில் இருக்கிறார் அப்பா செய்து வரும் வியாபாரம் சிறப்படையும். செவ்வாய் எட்டாமிடத்தில் இருக்கிறார் கத்தி, கடப்பாரை, அரிவாள் போன்ற பொருட்களை கையாளும் பொழுது காயங்கள் ஏற்படுவதற்கு வாய்ப்புகள் அதிகம்.

புதன் ஏழாமிடத்தில் இருக்கிறார் தரகு கமிஷன் வியாபாரம் சிறப்படையும். குரு உங்கள் ராசிக்கு பன்னிரெண்டாமிடத்தில் இருக்கிறார் அலைச்சல் அதிகரிக்கும்.

உங்கள் ராசிநாதன் சுக்கிரன் ஆறாமிடத்தில் இருக்கிறார் வாழ்க்கைத் துணையுடன் சச்சரவு உண்டாகும்.

சனி உங்கள் ராசிக்கு மூன்றாமிடத்தில் இருக்கிறார் உடன் பிறப்புகளுடன் நல்லுறவு உண்டாகும். ராகு உங்கள் ராசிக்கு பதினொன்றாமிடத்தில் இருக்கிறார் பண வரவு அதிகரிக்கும். கேது உங்கள் ராசிக்கு ஐந்தாமிடத்தில் இருக்கிறார் உறவினர் வீட்டு விஷேசங்களில் கலந்து கொள்வீர்கள்.

விருச்சிகம்
சூரியன் ஆறாமிடத்தில் இருக்கிறார் அரசு அதிகாரிகளால் தொல்லை உண்டாகும். உங்கள் ராசிநாதன் செவ்வாய் உங்கள் ராசிக்கு ஏழாமிடத்தில் இருக்கிறார் சகோதரர்களுடன் நல்லுறவு உண்டாகும்.

புதன் ஆறாமிடத்தில் இருக்கிறார் தாய் மாமனுடன் சச்சரவு உண்டாகும். குரு உங்கள் ராசிக்கு பதினொன்றாமிடத்தில் இருக்கிறார் செல்வச் சேர்க்கை அதிகரிக்கும்.

சுக்கிரன் ஐந்தாமிடத்தில் இருக்கிறார் பொழுது போக்கு விஷயங்களில் ஆர்வம் அதிகரிக்கும். சனி உங்கள் ராசிக்கு இரண்டாமிடத்தில் இருக்கிறார் தேவையற்ற குடும்ப குழப்பத்தை தவிர்க்கவும்.

ராகு உங்கள் ராசிக்கு பத்தாமிடத்தில் இருக்கிறார் செயல்கள் எல்லாம் சிறப்படையும். கேது உங்கள் ராசிக்கு நான்காமிடத்தில் இருக்கிறார் புதிதாக வீடு வாங்குவீர்கள். 29-04-2017அன்று இரவு 09-31 மணி முதல் 01-05-2017 அன்று பகல் 11-21 மணி வரை சந்திராஷ்டமம் எல்லா விஷயங்களிலும் கவனம் தேவை எல்லோருடமும் உஷாராக இருக்கவும் உங்களுக்கு சம்பந்தமில்லாத தேவையற்ற விஷயங்களில் தலையிட வேண்டாம் யாரிடமும் விதண்டாவாதம் செய்ய வேண்டாம் ஆலய வழிபாடு மன நிம்மதியைத் தரும்.

தனுசு
சூரியன் ஐந்தாமிடத்தில் இருக்கிறார் போட்டி பந்தயங்களில் வெற்றி கிடைக்கும். செவ்வாய் ஆறாமிடத்தில் இருக்கிறார் நெருப்பினால் காயங்கள் உண்டாகலாம்.

புதன் ஐந்தாமிடத்தில் இருக்கிறார் கமிஷன் வியாபாரத்தில் லாபம் அதிகரிக்கும். உங்கள் ராசிநாதன் குரு உங்கள் ராசிக்கு பத்தாமிடத்தில் இருக்கிறார் எல்லா காரியங்களும் சிறப்படையும்.

சுக்கிரன் நான்காமிடத்தில் இருக்கிறார் புதிதாக நான்கு சக்கர வாகனம் வாங்குவீர்கள். சனி உங்கள் ஜென்ம ராசியில் இருக்கிறார் உடலில் அசதி அதிகரிக்கும். ராகு உங்கள் ராசிக்கு ஒன்பதாமிடத்தில் இருக்கிறார் தந்தையின் உடல் ஆரோக்கியத்தில் கவனம் தேவை.

கேது உங்கள் ராசிக்கு மூன்றாமிடத்தில் இருக்கிறார் இட மாற்றம் உண்டாகும். 01-05-2017 அன்று பகல் 11-21 மணி முதல் 03-05-2017 அன்று அதிகாலை 04-15 மணி வரை சந்திராஷ்டமம் எல்லா விஷயங்களிலும் கவனம் தேவை எல்லோருடமும் உஷாராக இருக்கவும் உங்களுக்கு சம்பந்தமில்லாத தேவையற்ற விஷயங்களில் தலையிட வேண்டாம் யாரிடமும் விதண்டாவாதம் செய்ய வேண்டாம் ஆலய வழிபாடு மன நிம்மதியைத் தரும்.

மகரம்
சூரியன் நான்காமிடத்தில் இருக்கிறார் அரசாங்க ஒதுக்கீட்டில் வீடு நிலம் கிடைக்கும். செவ்வாய் ஐந்தாமிடத்தில் இருக்கிறார் மனதில் தைரியம் அதிகரிக்கும். புதன் நான்காமிடத்தில் இருக்கிறார் புதிதாக வாகனம் வாங்குவீர்கள்.

குரு உங்கள் ராசிக்கு ஒன்பதாமிடத்தில் இருக்கிறார் அதிர்ஷ்டம் அதிகரிக்கும். சுக்கிரன் உங்கள் ராசிக்கு மூன்றாமிடத்தில் இருக்கிறார் புதிதாக வீடு கட்டி அதில் குடு செல்லும் நிலை உண்டாகும்.

உங்கள் ராசிநாதன் சனி உங்கள் ராசிக்கு பன்னிரெண்டாமிடத்தில் இருக்கிறார் தொழில் தொடர்பாக வெளி நாட்டிற்கு செல்வீர்கள்.

ராகு உங்கள் ராசிக்கு எட்டாமிடத்தில் இருக்கிறார் மனதில் உண்டாகும் வீண் குழப்பங்களை தவிர்க்கவும்.

கேது உங்கள் ராசிக்கு இரண்டாமிடத்தில் இருக்கிறார் தேவையற்ற வீண் பேச்சுகளை தவிர்க்கவும். 03-05-2017 அன்று அதிகாலை 04-15 மணி முதல் சுமார் இரண்டு நாட்கள் வரை சந்திராஷ்டமம் எல்லா விஷயங்களிலும் கவனம் தேவை எல்லோருடமும் உஷாராக இருக்கவும் உங்களுக்கு சம்பந்தமில்லாத தேவையற்ற விஷயங்களில் தலையிட வேண்டாம் யாரிடமும் விதண்டாவாதம் செய்ய வேண்டாம் ஆலய வழிபாடு மன நிம்மதியைத் தரும்.

கும்பம்
சூரியன் மூன்றாமிடத்தில் இருக்கிறார் இட மாற்றம் உண்டாகும். செவ்வாய் நான்காமிடத்தில் இருக்கிறார் புதிதாக நிலம் வாங்குவீர்கள்.

புதன் மூன்றாமிடத்தில் இருக்கிறார் வியாபாரம் விருத்தியடையும். குரு உங்கள் ராசிக்கு எட்டாமிடத்தில் இருக்கிறார் திடீர் அதிர்ஷ்டம் உண்டாகும். சுக்கிரன் இரண்டாமிடத்தில் இருக்கிறார் செல்வச் சேர்க்கை அதிகரிக்கும்.

உங்கள் ராசிநாதன் சனி உங்கள் ராசிக்கு பதினொன்றாமிடத்தில் இருக்கிறார் தொழில் லாபம் அதிகரிக்கும். ராகு உங்கள் ராசிக்கு ஏழாமிடத்தில் இருக்கிறார் நண்பர்களின் உதவி கிடைக்கும். கேது உங்கள் ஜென்ம ராசியில் இருக்கிறார் கடவுள் பக்தி அதிகரிக்கும்.

மீனம்
சூரியன் இரண்டாமிடத்தில் இருக்கிறார் பண வரவு அதிகரிக்கும். செவ்வாய் மூன்றாமிடத்தில் இருக்கிறார் உடன் பிறப்புகளின் உதவி கிடைக்கும்.

புதன் இரண்டாமிடத்தில் இருக்கிறார் வியாபரத்தில் வருமானம் அதிகரிக்கும். உங்கள் ராசிநாதன் குரு உங்கள் ராசிக்கு ஏழாமிடத்தில் இருக்கிறார் பண வரவு அதிகரிக்கும்.

சுக்கிரன் உங்கள் ஜென்ம ராசியில் இருக்கிறார் மனதில் மகிழ்ச்சி அதிகரிக்கும். சனி உங்கள் ராசிக்கு பத்தாமிடத்தில் இருக்கிறார் தொழில் நிலை மேன்மையடையும்.

ராகு உங்கள் ராசிக்கு ஆறாமிடத்தில் இருக்கிறார் மனதில் தைரியம் அதிகரிக்கும். கேது உங்கள் ராசிக்கு பன்னிரெண்டாமிடத்தில் இருக்கிறார் அலைச்சல் அதிகரிக்கும்.

LEAVE A REPLY

*

WordPress spam blocked by CleanTalk.