மூளைச்சாவு அடைந்து கோமா நிலையில் ஜெயலலிதா ? இணையத்தில் பரவும் தகவல்!

0
2389

முதல்வர் ஜெயலலிதாவின் உடல் நிலை தற்போது முன்னேற்றம் அடைந்து வருவதாக தற்போது செய்திகள் வந்தவண்ணம் உள்ளது.

எனினும் தற்போது முதல்வர் மூளைச்சாவு ஏற்பட்டு உயிரிழக்க உள்ளதாக சமூக வலைத்தளங்களில் வேகமாக பரவி வருகின்றது.

குறித்த செய்தியில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளதாவது,

முதல்வர் ஜெயலலிதாவிற்க்கு மூளை சாவு ஏற்பட்டது அவர் கோமாநிலையில் இருப்பதும் உண்மையே வெளிநாட்டு மருத்துவர்களின் சிகிச்சையும் பலனளிக்காததை பொருட்டு இன்று அல்லது நாளை உயிரிழப்பு நிகழும் என் எதிர்பார்க்கப்படுகிறது..ஆகையால் அதிமுக MP & MLA கூட்டம் அவசரம் அவசரமாக கூட்டப்படுகிறது

அத்துடன் IAS, IPS அதிகாரிகளுடன் சிறிது நேரத்திற்க்கு முன்பு பேச்சுவார்த்தை தொடங்கியதாகவும் அதில் அடுத்துவரும் விஜயதசமி ஆயுதபூஜைகளில் பல தொழில் மற்றும் மக்களில் பலரின் இயல்பு வாழ்க்கை பாதிக்கபடும் எனவும் அடுத்துவரும் உள்ளாட்சி தேர்தல் பாதிக்கப்பட்டு ஆட்சி கலையும் எனவும் விவாதிக்கபட்டுள்ளது.

சட்ட ஒழுங்கை சரியாக பாதுகாக்கப்பட்ட பிறகு முறையான அறிவிப்பு வெளியிட முடிவு செய்துள்ளனர் இதில் 5 நாட்களுக்கு முன்பே டாக்டர்கள் கை விரித்துவிட்டது உண்மையே உயிர் இருந்தாலும் இனி அவரால் கண் முழிக்க முடியாது என்பதே கடவுள் விதித்த தீர்ப்பு. இது ஓர் அதிகாரப்பூர்வ செய்தி என வலைத்தளங்களில் அதிகமாக பரவி வருகின்றமை குறிப்பிடத்தக்கது.

LEAVE A REPLY

*

WordPress spam blocked by CleanTalk.